Albert L. Wynn

english Albert L. Wynn
Albert Wynn
Albert Wynn.jpg
Member of the U.S. House of Representatives
from Maryland's 4th district
In office
January 3, 1993 – May 31, 2008
Preceded by Tom McMillen
Succeeded by Donna Edwards
Member of the Maryland State Senate
In office
1987–1993
Member of the Maryland House of Delegates
In office
1983–1987
Personal details
Born
Albert Russell Wynn

(1951-09-10) September 10, 1951 (age 67)
Philadelphia, Pennsylvania
Political party Democratic
Spouse(s) Jessie Wynn (divorced)
Gaines Clore Wynn (deceased)
Residence Mitchellville, Maryland
Alma mater University of Pittsburgh, Georgetown University
Occupation attorney

Pangkalahatang-ideya

Si Albert Russell Wynn (ipinanganak noong Setyembre 10, 1951) ay dating miyembro ng Demokratikong Kapulungan ng mga Kinatawan ng Estados Unidos. Kinakatawan niya ang ika-apat na distrito ng Maryland mula 1993 hanggang 2008. Noong Pebrero 13, 2008, si Al Wynn ay natalo sa Democratic primary ni Donna Edwards, at nagbitiw sa kanyang tungkulin nang epektibo noong Mayo 31, 2008.


1907.7.29-
Musikero.
Ipinanganak sa New Orleans, Louisiana.
Isinagawa sa maagang 1920's Bluebirds Kids at pinangunahan ang kanyang band '26. Pagkatapos ng 'Sam Wooding' at 'Europe Tour' mula sa '29, siya ay gumaganap sa orkestra tulad ng Sydney Beche, Carroll Dickerson at Fletcher Henderson. Sa '40s siya ay libre at aktibo sa Chicago, at sa '56 siya ay gumagana sa Franz Jackson at sa '64 Little Brother Montgomery.