Gene Simmons

english Gene Simmons
Gene Simmons
Gene Simmons 2012.jpg
Simmons in October 2012
Background information
Birth name Chaim Witz
Also known as
  • The Demon
  • The God of Thunder
  • Dr. Love
  • Reginald Van Helsing
Born (1949-08-25) August 25, 1949 (age 69)
Tirat Carmel, Israel
Genres
  • Hard rock
  • heavy metal
Occupation(s)
  • Musician
  • singer-songwriter
  • record producer
  • actor
  • entrepreneur
  • television personality
Instruments
  • Vocals
  • bass guitar
Years active 1970–present
Associated acts
  • Kiss
  • Wicked Lester
Website genesimmons.com

Pangkalahatang-ideya

Gene Klein (ipinanganak Chaim Witz (Hebreo: חיים ויץ , [Xaim vit͡s]; Agosto 25, 1949), kilala bilang Gene Simmons , ay isang musikero, mang-aawit, manunulat ng kanta, producer ng rekord, negosyante, artista, may-akda, at personalidad sa telebisyon ng Israel-Amerikano. Kilala rin sa kanyang stage persona na The Demon , siya ang bassist at co-lead singer ng Kiss, ang rock band na itinatag niya sa lead singer at rhythm guitarist na si Paul Stanley noong unang bahagi ng 1970s.
Titulo sa trabaho
Musikang artista

Bansa ng pagkamamamayan
USA

Kaarawan
Agosto 25, 1949

Lugar ng kapanganakan
Israel

Pangalan ng grupo
Pangalan ng pangkat = Halik <Halik>

Karera
Noong 1972, iniwan niya ang Guitar at Vocal na si Paul Stanley at WICKED LESTER, at bumuo ng isang four-man hard rock band na KISS noong 1977 sa New York. Ang mga kagila-gilalas na visual effect at pagsasama ng pampaganda katulad ng Kabuki, at pagiging popular sa mga nobelang palabas. Debuted sa '74 album 'Isang mensahero mula sa impiyerno'. Tinatawag namin ang paksa sa pamamagitan ng hindi pagsisiwalat ng mukha, at unti-unting palawakin ang fan na may mga nakamamanghang yugto at mga pop na kanta na nagsasama ng Pyro (poste ng apoy). Sa mga paputok na hit ng '75 Rock and Roll All Night ', nanalo siya sa tuktok na posisyon ng grupo. '77 unang taon tour sa Japan. Hanggang '78, ang bawat album na inilabas ay isang platinum disc, at siya ay aktibo sa iba't ibang mga media tulad ng mga figure at laro software pati na rin ang komiks, telebisyon, pelikula, atbp na ginawa ang banda ang pangunahing karakter. Pagkatapos nito pansamantalang stagnates, ngunit publicizes ang tunay na mukha na itinatago nagtatago sa '83. Ipagpatuloy ang masiglang aktibidad bilang isang bagong henerasyon na halik at mabawi ang katanyagan. '91 Drums 'Eric Car namatay. Palitan ang mga miyembro at ibalik ang kanilang mga pampaganda mula sa '96 at ipagpatuloy ang kanilang mga gawain. Inilabas ang '98 Psycho Circus album. Noong 2015, nakipagtulungan siya sa grupong idol ng kababaihan ng Hapon, Momoiro Clover Z, at inilabas ang solong "Let Squill sa Ukiyo-e ng Dreams" sa ilalim ng pangalan ng Momoiro Clover Z vs KISS. Iba pang mga album "Kiss to Hell" "The Beast of Hell" "The Corps of Hell" "The Rock Fire of Hell" "Love Gun" "Double Platinum" "Myth of Darkness" "Animalize" "Asailam" "Power," Greatest Halik "," Alive "series," KISS 40 "at iba pa. Sa indibidwal, aktibo rin siya bilang isang artista. nagsimula ang label na Simmons at nagtrabaho sa paghahanap at paggawa ng mga bagong dating. Inilabas ang solo album na "Al Hall" noong 2004. Marami ang dumating sa Japan mula noong 1977.


1949.8.25-
Aktor, Musikero.
Ipinanganak sa Israel.
Lumipat ako sa Estados Unidos noong bata pa ako. Pagkatapos ng graduating mula sa Richmond College, matapos maging guro sa elementarya, itinatag niya ang 1972 rock band na "Kiss". Gumawa siya ng isang matigas na tunog, isang nakapagpapaalaala sa isang make-up, fashion ni Gingira, at radikal na pagkilos upang lumikha ng isang daigdig ng matinding kasamaan, na sumasaklaw sa tanawin ng bato sa kalagitnaan ng dekada 70. Ginawa niya ang kanyang debut film sa '84 Future Police, at lumabas sa 'Never Too Young to Die' ('86) at 'Wonted' ('86). Ang mga charismatic villains ay kaakit-akit.