trabaho

english occupation
Sarcandra glabra
Sarcandra glabra1.jpg
Sarcandra glabra
Scientific classification e
Kingdom: Plantae
Clade: Angiosperms
Order: Chloranthales
Family: Chloranthaceae
Genus: Sarcandra
Species: S. glabra
Binomial name
Sarcandra glabra
(Thunb.) Nakai
Synonyms
  • Ascarina serrata Blume
  • Chloranthus brachystachys Blume
  • Chloranthus ceylanicus Miq.
  • Chloranthus denticulatus Cordem.
  • Chloranthus esquirolii H.Lév.
  • Chloranthus glaber (Thunb.) Makino
  • Chloranthus hainanensis C.Pei
  • Chloranthus monander R.Br.
  • Chloranthus montanus Siebold ex Miq.
  • Sarcandra hainanensis (C.Pei) Swamy & I.W.Bailey

buod

  • ang pagkilos ng pagsakop o pag-aari ng isang gusali
    • Ang trabaho ng isang gusali na walang sertipiko ng pagsakop ay ilegal
  • ang pangunahing gawain sa iyong buhay na ginagawa mo upang kumita ng pera
    • hindi siya sa aking linya ng negosyo
  • anumang aktibidad na sumasakop sa pansin ng isang tao
    • Naiwan siya sa kampanilya sa kanyang trabaho sa laro ng computer
  • ang kontrol ng isang bansa sa pamamagitan ng mga pwersang militar ng isang dayuhang kapangyarihan
  • ang panahon ng panahon kung saan ang isang lugar o posisyon o bansa ay sinakop
    • sa panahon ng trabaho ng Aleman sa Paris

Pangkalahatang-ideya

Sarcandra glabra ay isang damong katutubong sa Timog-silangang Asya. Ito ay kilala rin bilang herba sarcandrae o glabrous sarcandra herb .
Ang mga aromatikong langis ay maaaring makuha mula sa mga dahon. Ang buong halaman ay may anti-stress, antioxidant, anti-inflammatory, detoxifying, blood activating, at anti-bacterial effect.
Ang isang bansa ay naglalagay ng teritoryo ng ibang bansa sa ilalim ng sariling kapangyarihan. Normal na magawa sa panahon ng digmaan, at limitado sa mga lugar kung saan ang tunay na kapangyarihan ng militar ay umaabot. Ang mga tagapangasiwa ay may administratibong awtoridad sa mga teritoryo na inookupahan, ngunit hindi sila maaaring isama o ginawang independiyente, at ang mga karapatan ng mga tao na inookupahan, kabilang ang pribadong ari-arian, ay dapat igalang ng mas maraming hangga't maaari. Ang mga isinagawa sa panahon ng kapayapaan o pagkatapos ng armistice, pagsurender, pagsuko at kapayapaan ay tinatawag na trabaho sa seguridad.