Wu Ru-jun

english Wu Ru-jun
Wu Rujun
Born (1963-08-12) August 12, 1963 (age 55)
Nanjing, Jiangsu, China
Occupation
  • Musician
  • composer
  • director
  • actor
Years active 1984–
Musical career
Genres
  • Peking opera
  • film score
Instruments Jinghu
Labels Avex Io
Website
  • Official website
  • Official profile

Pangkalahatang-ideya

Wu Rujun ( 呉 汝俊 , Ū Rūchin , ipinanganak noong 12 Agosto 1963, sa Nanjing, Jiangsu, China) ay isang Chinese musician at jinghu player.
Titulo sa trabaho
Kyoko player Shinkyo drama actor

Bansa ng pagkamamamayan
Tsina

Kaarawan
Agosto 12, 1963

Lugar ng kapanganakan
Nanjing

alias
I-play ang pangalan = 呉 Higashiyama

Akademikong background
Nagtapos mula sa China Academy of Drama

Karera
Isang kompositor, ang ama ng isang manlalaro ng Kyofu (Chinfu), at isang ina ng isang artista ng Kyogyou, nag-aral siya ng mga klasikal na instrumentong pangmusika mula sa siyam na taong gulang. Sa edad na 11 ay sumali siya sa National Orchestra (Pambansang Pampublikong Opisyal), at sa edad na 13 ay pumasok siya sa China Academy of Dramatic Music na labanan ang kumpetisyon na rate ng mga 10,000 beses. Kasabay nito ay nagtapos siya sa pinakamataas na klase, siya ay kabilang sa Intsik Gyeongyeonggung Academy, ang pinakamataas na rurok sa Gyeonggi Province ng Tsina. Aktibo bilang pambansang first-class na aktor ng drama sa Kyoto, gumaganap ng isang babae na form na may magandang tinig na tinatawag na "tinig ng ginto". Gumagana rin siya bilang isang soloista ng Kyo-Ku. Noong 1986 ay sumulat siya ng isang piraso ng musika na tinatawag na "King Hu Light Music", na itinuturing na bagong Chinese music, at gumawa ng isang malaking hit. Sa edad na 24 hanggang sa Chinese Academy of Drama Academy. May asawa sa isang Japanese female researcher sa '88. Nanirahan sa Japan mula Abril 1989, at ipinakalat ang musika ng Kyo-Ko sa mundo na nakabase sa Fukuoka. Kasabay nito, ipinanukala niya ang "Shinkyo Theatre", kasama ang kontemporaryong mga costume at musika, at nakumpleto ang "Jonan Wang". Gaganapin ang isang konsyerto para sa ika-25 anibersaryo ng buhay sa libangan sa Fukuoka noong '98 at gumawa ng debut ng Japan. Mula sa parehong taon, magsasagawa sila ng bagong drama sa Japan at China. Noong 2001, siya ay may mahalagang papel sa orihinal na draft na "Saiki Akira at Abe Naka Maro" at nanalo ng premyo. Debuted sa album sa "It's For You" noong 2002, at inilabas ang tema song na "Kotoki Reiko" ng Japan-China joint film na "Kunisame Battle". 2003 Japan Gold Disc Grand Prix Japan-China Commemorative 30th Anniversary Special Award. Noong 2005, lumitaw siya sa NHK drama na "Daika Renewal" kasama ang papel ni Fuyu Eku, at sumali sa musika sa NHK Taiga drama na "Yoshitsune". Noong 2008, binubuo niya ang saliw na kanta na "Nijido" na ginamit ni Yuko Tsurumi, isang kinatawan ng Beijing Olympics Women's Japan, sa kilusang Yuka. Nagbigay din siya ng payo tungkol sa koreograpia. Kabilang sa iba pang mga palabas ang "Ang Tanabata Monogatari", CD "Resonance", "Yumego", "ASIAN BREEZE Spring, Summer, Fall, Winter", at ang pinakamahusay na album na "Briege".