இடத்தில்

english place
European plaice
Pleuronectes platessa.jpg
Conservation status

Least Concern (IUCN 3.1)
Scientific classification e
Kingdom: Animalia
Phylum: Chordata
Class: Actinopterygii
Order: Pleuronectiformes
Family: Pleuronectidae
Genus: Pleuronectes
Species: P. platessa
Binomial name
Pleuronectes platessa
Linnaeus, 1758
Synonyms
  • Platessa latus Cuvier, 1829
  • Platessa platessa (Linnaeus, 1758)
  • Platessa vulgaris Cloquet, 1826
  • Pleuronectes borealis Faber, 1828
  • Pleuronectes latus Cuvier, 1829

சுருக்கம்

  • ஒரு நிறுவனத்தில் வேலை
    • அவர் கருவூலத்தில் ஒரு பதவியை ஆக்கிரமித்தார்
  • இடுகை அல்லது செயல்பாடு ஒழுங்காக அல்லது வழக்கமாக ஆக்கிரமிக்கப்பட்ட அல்லது வேறொருவரால் சேவை செய்யப்படுகிறது
    • நீங்கள் என் இடத்தில் செல்ல முடியுமா?
    • அவரது இடத்தைப் பிடித்தார்
    • அதற்கு பதிலாக
  • ஒரு சுருக்க மன இருப்பிடம்
    • என் எண்ணங்களில் அவருக்கு ஒரு சிறப்பு இடம் உண்டு
    • என் இதயத்தில் ஒரு இடம்
    • குறைந்த முக்கியத்துவம் வாய்ந்த குழுக்களுக்கு இடமில்லாத ஒரு அரசியல் அமைப்பு
  • ஒரு வெற்று பகுதி
    • வழங்கப்பட்ட இடத்தில் உங்கள் பெயரை எழுதவும்
  • படிக்கப்படும் பத்தியில்
    • அவர் பக்கத்தில் தனது இடத்தை இழந்தார்
  • ஒரு பட்டியலில் அல்லது ஒரு வரிசையில் உள்ள உருப்படி
    • இரண்டாவது இடத்தில்
    • மூன்றாம் இடத்திலிருந்து ஐந்தாவது இடத்திற்கு நகர்ந்தது
  • ஒரு குறிப்பிட்ட நோக்கத்திற்காக ஒதுக்கப்பட்ட எந்த பகுதியும்
    • இந்த இடத்தை யார் வைத்திருக்கிறார்கள்?
    • ஜனாதிபதி வெள்ளை மாளிகையில் இருந்து சொத்துக்கள் பற்றி கவலை கொண்டிருந்தார்
  • நீங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட நேரத்தில் வசிக்கும் இடம்
    • தொகுப்பை எனது வீட்டிற்கு வழங்குங்கள்
    • அவருக்கு செல்ல வீடு இல்லை
    • உங்கள் இடம் அல்லது என்னுடையதா?
  • பாதசாரிகளுக்கான அறை கொண்ட பொது சதுரம்
    • அவர்கள் எல்ம் பிளாசாவில் சந்தித்தனர்
    • க்ரோஸ்வெனர் இடம்
  • ஏதோவொன்றால் ஆக்கிரமிக்கப்பட்ட இடத்தின் குறிப்பிட்ட பகுதி
    • அவர் விளக்கை மீண்டும் அதன் இடத்தில் வைத்தார்
  • ஒரு பொது சுற்றுப்புறம்
    • அவர் சிகாகோவுக்கு அருகிலுள்ள ஒரு இடத்திலிருந்து வருகிறார்
  • உட்கார்ந்து கொள்ள ஒரு இடம் ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது (தியேட்டரில் அல்லது ரயில் அல்லது விமானத்தில் இருப்பது போல)
    • அவர் அவர்களின் இடங்களை முன்கூட்டியே பதிவு செய்தார்
    • அவர் வேறு ஒருவரின் இடத்தில் அமர்ந்தார்
  • சில பிராந்தியத்தின் மேற்பரப்பு அம்சங்களுடன் தொடர்புடைய ஒரு புள்ளி
    • இது ஒரு சுற்றுலாவிற்கு ஒரு நல்ல இடம்
    • ஒரு கிரகத்தில் ஒரு பிரகாசமான இடம்
  • ஒரு குறிப்பிட்ட நிலைமை
    • நீங்கள் என் இடத்தில் இருந்தால் நீங்கள் என்ன செய்வீர்கள்?
  • சரியான அல்லது நியமிக்கப்பட்ட சமூக நிலைமை
    • அவர் தனது இடத்தை மீறிவிட்டார்
    • தனது நிலையத்தில் ஒரு மனிதனின் பொறுப்புகள்
    • அவரது நிலையத்திற்கு மேலே திருமணம்
  • சரியான அல்லது பொருத்தமான நிலை அல்லது இடம்
    • ஒரு பெண்ணின் இடம் இனி சமையலறையில் இல்லை

கண்ணோட்டம்

ஐரோப்பிய பிளேஸ் ( ப்ளூரோனெக்டஸ் பிளாட்டெஸா ) வணிக ரீதியாக முக்கியமான பிளாட்ஃபிஷ் ஆகும்.
பிரிட்டிஷ் தீவிரவாத ஆர்வலர். அவர் காலுறை காலுறை லண்டனில் தொழில் உற்பத்தி ஈடுபட்டு இருந்த போதிலும் அவர் 1794 இல் லண்டன் கம்யூனிகேஷன்ஸ் சங்கம் சேர்ந்து சங்கத்தின் ஒரு முன்னணி உறுப்பினராக சேர்ந்தார்; ஆர்வத்துடன் தொழிற்சங்க இயக்கம் மற்றும் பாராளுமன்ற சீர்திருத்த இயக்கம் ஊக்குவித்தது. குறிப்பாக, 1800 ஆம் ஆண்டில் நிறுவப்பட்ட சங்கத்தை தடைசெய்யும் சட்டத்தை ஒழிப்பதை அவர் சமாளித்தார், மேலும் 1824 இல் அதை உணர்ந்தார். மேலும் 1832 இல் தேர்தல் சட்டத்தை திருத்தியமைத்ததில் அவர் காங்கிரசுக்கு வெளியே அழுத்த குழுக்களை அமைப்பதன் மூலமும் முக்கிய பங்கு வகித்தார்.