மேசி டிபார்ட்மென்ட் ஸ்டோர் [கம்பெனி]

english Macy Department Store [Company]
Macy's
Macys logo.svg
Macys dep store.JPG
Macy's Herald Square, the flagship store (2010)
Formerly
R. H. Macy & Co.
Type
Subsidiary
Industry Retail
Founded October 28, 1858; 159 years ago (1858-10-28) in New York City, New York, U.S.
Founder Rowland Hussey Macy
Headquarters Herald Square, New York City, New York, U.S.
Number of locations
669 (2017)
Areas served
  • United States
  • Puerto Rico
  • Guam
Key people
Hal Lawton (President)
Products
  • Clothing
  • footwear
  • accessories
  • bedding
  • furniture
  • jewelry
  • beauty products
  • housewares
Parent Macy's, Inc.
Subsidiaries

Macy's Furniture Gallery

Bloomingdale's
Website macys.com

கண்ணோட்டம்

மாகிஸ் (முதலில் ஆர்.எச் மேசி & கோ) (Macys போன்ற பகட்டான) ரோலாண்ட் ஹஸ்ஸி மேசி மூலம் 1858 ல் தொடங்கப்பட்டது அமெரிக்க பல்பொருள் அங்காடி சங்கிலி உள்ளது. இது 1994 இல் சின்சினாட்டியை தளமாகக் கொண்ட கூட்டமைப்புத் துறை கடைகளின் ஒரு பிரிவாக மாறியது, இதன் மூலம் இது ப்ளூமிங்டேலின் டிபார்ட்மென்ட் ஸ்டோர் சங்கிலியுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது; ஹோல்டிங் நிறுவனம் 2007 இல் மேசிஸ், இன்க் என மறுபெயரிடப்பட்டது. 2015 ஆம் ஆண்டு நிலவரப்படி, சில்லறை விற்பனையால் மேசி மிகப்பெரிய அமெரிக்க டிபார்ட்மென்ட் ஸ்டோர் நிறுவனமாக இருந்தது. 2017 ஆம் ஆண்டு நிலவரப்படி, அமெரிக்கா, புவேர்ட்டோ ரிக்கோ மற்றும் குவாம் முழுவதும் மேசியின் பெயர்ப்பலகை கொண்ட 669 முழு வரிசைக் கடைகள் இருந்தன. அதன் முதன்மைக் கடை நியூயார்க் நகர மன்ஹாட்டனில் உள்ள ஹெரால்ட் சதுக்கத்தில் அமைந்துள்ளது.
மேசிஸ் 1924 ஆம் ஆண்டு முதல் நியூயார்க் நகரில் ஆண்டுதோறும் மேசியின் நன்றி தின அணிவகுப்பை நடத்தியது மற்றும் 1976 முதல் நகரத்தின் வருடாந்திர நான்காவது ஜூலை பட்டாசு காட்சிக்கு நிதியுதவி அளித்துள்ளது. மேசியின் ஹெரால்ட் சதுக்கம் உலகின் மிகப்பெரிய டிபார்ட்மென்ட் ஸ்டோர்களில் ஒன்றாகும். முதன்மைக் கடை கிட்டத்தட்ட ஒரு நியூயார்க் நகரத் தொகுதியை உள்ளடக்கியது, சுமார் 1.1 மில்லியன் சதுர அடி சில்லறை இடங்களைக் கொண்டுள்ளது, அலுவலகங்கள் மற்றும் சேமிப்பிற்கான கூடுதல் இடத்தை உள்ளடக்கியது, மேலும் மேசியின் வருடாந்திர நன்றி தின அணிவகுப்புக்கான இறுதிப் புள்ளியாக இது செயல்படுகிறது. ஹெரால்ட் சதுக்கத்தின் மதிப்பு சுமார் billion 3 பில்லியன் என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.
நியூயார்க்கில் உள்ள அமெரிக்காவில் ஒரு பிரதிநிதித்துவத் துறை கடையாக அறியப்படுகிறது. 1858 இல் நிறுவப்பட்டது. குறைந்த விலைக் கொள்கை மற்றும் செயலில் விளம்பரம் கொண்ட பண மேம்பாடு. நியூயார்க் தலைமை அலுவலகத்திற்கு கீழே, இது நாடு முழுவதும் சுமார் 155 டிபார்ட்மென்ட் ஸ்டோர்களையும் 50 சிறப்பு கடைகளையும் கொண்டிருந்தது, ஆனால் இது டிசம்பர் 1994 இல் ஃபெடரேட்டட் டிபார்ட்மென்ட் ஸ்டோரால் கையகப்படுத்தப்பட்டது.